Sidebar with Floating Button
Vichekesho vya AckySHINE
☰
AckyShine

Angalia kilichomkuta huyu msanii wa mziki na mashabiki wake

Featured Image

Msanii mmoja anaitwa ''KINYA'' alikuwa ana perfom jukwaan..!!!
Kawaida kila msanii lazima ajitambulishe, mfano:-
''YEAH NI TEMBA hapa au
YEAH NI CHEGE hapa…!!!

Yeye akasema: "YEAH NIKINYA HAPA…!!!"
Watu wakapiga kelele ''UTAZOAAA'' mwenyewe bwenge wee

JE, WEWE UNGEJITAMBULISHAJE NAITAJI JIBU LAKO TUONEβ™₯

AckySHINE Solutions

Comments

Please Join AckySHINE to Participate in Discussion.

Faith Kariuki (Guest) on September 3, 2019

πŸ˜‚ Hii ni ya kuhifadhi!

Anna Mchome (Guest) on September 1, 2019

πŸ˜…πŸ˜ŠπŸ˜‚πŸ‘

George Wanjala (Guest) on August 13, 2019

Nitaeleza hii kwa marafiki zangu bila shaka! πŸ˜„

Joseph Kiwanga (Guest) on August 5, 2019

πŸ˜‚πŸ˜‚

Bernard Oduor (Guest) on July 25, 2019

Kweli mna kipaji cha ucheshi! πŸ‘πŸ€£

Zubeida (Guest) on July 18, 2019

Hii kichekesho imenifurahisha sanaβ€”imebamba! 🀣

Samuel Were (Guest) on July 13, 2019

Umesema kweli! πŸ‘ŒπŸ˜‚

Issack (Guest) on July 10, 2019

Bado nacheka, hiyo ilikuwa nzuri sana! 🀣

Ruth Wanjiku (Guest) on June 18, 2019

πŸ˜† Ninaihifadhi kwa baadaye!

Andrew Mchome (Guest) on June 4, 2019

πŸ˜‚ Hii ni kali sana!

Mwajuma (Guest) on June 4, 2019

πŸ˜… Nilihitaji kicheko hiki, asante!

Fadhili (Guest) on June 2, 2019

Hii ni kali! Itaingia kwenye vipendwa vyangu! πŸ˜„

Joseph Kiwanga (Guest) on April 25, 2019

Nimecheka kwa sauti! 🀣🀣

David Sokoine (Guest) on April 6, 2019

Hii imenikuna! πŸ˜†πŸ˜Š

Janet Mbithe (Guest) on March 5, 2019

πŸ˜†πŸ‘πŸ˜‚πŸ˜„

Monica Nyalandu (Guest) on March 5, 2019

Hii imenifurahisha sana! 🀣😊

Ruth Mtangi (Guest) on February 25, 2019

Hii imenibamba sana! πŸ˜‚πŸ˜…

Agnes Lowassa (Guest) on February 18, 2019

Hii kichekesho inastahili tuzo! πŸ†

David Sokoine (Guest) on February 15, 2019

Hii imenibamba sana! πŸ˜…πŸ€£

Mercy Atieno (Guest) on February 9, 2019

Ucheshi wenu ni wa hali ya juu sana! πŸ‘πŸ˜‚

Robert Ndunguru (Guest) on November 12, 2018

Hii imenipa kicheko cha siku! πŸ˜‚πŸ˜†

Betty Kimaro (Guest) on November 1, 2018

πŸ˜† Hiyo punchline!

Khatib (Guest) on October 11, 2018

πŸ˜‚ Siwezi kuacha kucheka na hii!

Ramadhan (Guest) on September 26, 2018

πŸ˜„ Umenishika vizuri!

Charles Mrope (Guest) on September 17, 2018

Nimefurahia sana hii! πŸ˜…πŸ˜Š

Susan Wangari (Guest) on September 10, 2018

Hizi jokes zinanifanya nicheke kila siku! πŸ˜„πŸ˜†

George Mallya (Guest) on August 16, 2018

Kweli mna ucheshi wa kipekee sana! πŸ˜„πŸ˜‚

Fadhili (Guest) on August 12, 2018

πŸ˜† Siwezi kuacha kucheka!

Mary Njeri (Guest) on August 4, 2018

Nimecheka hadi nimesahau shida zangu! πŸ˜ŠπŸ˜…

Lucy Mahiga (Guest) on August 1, 2018

πŸ˜‚ Sijacheka hivi kwa muda mrefu sana!

Mwagonda (Guest) on July 25, 2018

🀣 Sikutarajia hiyo!

Rahma (Guest) on July 19, 2018

🀣 Hii imenifanya siku yangu iwe bora kabisa!

Patrick Akech (Guest) on July 18, 2018

Nimependa hii! Endelea kuzileta! 😁

Richard Mulwa (Guest) on June 24, 2018

πŸ˜… Nilihitaji hii!

Umi (Guest) on May 18, 2018

Wow, hizi kichekesho ni dhahabu kabisa! πŸ’°

Paul Ndomba (Guest) on May 16, 2018

Hizi jokes ni za kipekee sana! πŸ˜†πŸ˜Š

Agnes Lowassa (Guest) on April 29, 2018

🀣 Ninashiriki hii na kila mtu!

Joseph Mallya (Guest) on April 3, 2018

Kweli ni jokes za ukweli! πŸ‘πŸ˜†

Rose Mwinuka (Guest) on April 2, 2018

Hizi jokes ni za ukweli! πŸ˜†πŸ‘

Alex Nyamweya (Guest) on March 26, 2018

πŸ˜‚πŸ‘ŒπŸ˜†πŸ˜Š

Sharon Kibiru (Guest) on March 13, 2018

Hii imenikuna hadi nina furaha sana! πŸ˜ŠπŸ˜‚

Maulid (Guest) on February 12, 2018

πŸ˜† Hiyo punchline ilikuwa kali!

Neema (Guest) on February 1, 2018

🀣 Ujuzi wa hali ya juu!

Kassim (Guest) on January 22, 2018

Kama kawaida! Bado nacheka! πŸ˜„

Grace Mligo (Guest) on January 5, 2018

Hii kichekesho imebadilisha kabisa hali yangu! πŸ˜ƒ

David Sokoine (Guest) on December 29, 2017

πŸ˜‚ Nitaiiba hii bila shaka!

Betty Cheruiyot (Guest) on December 9, 2017

Napenda jokes zenu! πŸ˜ŠπŸ˜…

Peter Tibaijuka (Guest) on November 29, 2017

πŸ˜‚πŸ€£πŸ˜†

Stephen Kangethe (Guest) on November 6, 2017

πŸ˜… Nilihitaji kicheko hicho!

Andrew Odhiambo (Guest) on November 3, 2017

Hii imenifurahisha hadi nacheka kwa sauti! πŸ˜‚πŸ€£

Mwanakhamis (Guest) on October 21, 2017

Hii imeniboresha wakati wangu wa mapumziko! β˜•πŸ˜†

Kenneth Murithi (Guest) on October 18, 2017

Hii imenikumbusha enzi zile! πŸ˜…πŸ˜‚

Binti (Guest) on October 14, 2017

πŸ˜† Ninakufa hapa!

Latifa (Guest) on September 15, 2017

πŸ˜‚ Siwezi kuacha kucheka!

Alice Mrema (Guest) on September 11, 2017

πŸ˜„ Umeshinda mtandao leo!

Jackson Makori (Guest) on September 11, 2017

πŸ˜†πŸ˜‚πŸ‘

Philip Nyaga (Guest) on August 23, 2017

Hii imenifurahisha hadi ninacheka kwa sauti! πŸ˜„πŸ˜…

Alice Mrema (Guest) on August 5, 2017

πŸ˜ƒ Hii imenichekesha kwa sauti kweli!

Andrew Mchome (Guest) on July 9, 2017

Nimecheka hadi mbavu zinauma πŸ˜‚πŸ˜‚

Victor Kimario (Guest) on June 14, 2017

Hii ni joke ya kipekee sana! πŸ˜‚πŸ‘

Related Posts

Unakumbuka haya enzi za shule?

Unakumbuka haya enzi za shule?

Kama umesoma st Kayumba utakuwa una aidia na haya…

1.Unaenda shule umechelewa unakuta mwa... Read More

Jamaa anayependa kuwafanyia watu uhuni leo kapatikana na huyu mdada

Jamaa anayependa kuwafanyia watu uhuni leo kapatikana na huyu mdada

Mdada alienda super-market kununua
kuku, bahati mbaya kwenye frij
kulikuwa na kuku mmoj... Read More

Duh! Hiki nacho chombo cha moto?

Duh! Hiki nacho chombo cha moto?

_Sheria inasema kila anaetembea na chombo cha moto barabarani sharti awe na leseni._
_Sasa h... Read More

Sifa mbaya: Cheki kilichompata huyu mwanaume mpenda sifa

Sifa mbaya: Cheki kilichompata huyu mwanaume mpenda sifa

SIFA MBAYA…
Jamaa alikuwa ndani ya daladala Mara simu ikaita alikuwa ni mkewe kwa sifa jam... Read More

Chezea kufulia!

Chezea kufulia!

Huu Mwezi jinsi nilivyofulia yaani hata nikikuta mende wamesimama wawili najua wananisem... Read More

Cheki nilichomfanyia huyu dereva tax

Cheki nilichomfanyia huyu dereva tax

Nilipanda tax leo.dereva tax akaanza kuongea…

Naipenda sana kazi yang... Read More

Sababu ya mwanaume kunya kitandani alipokuwa kalala na mke wake

Sababu ya mwanaume kunya kitandani alipokuwa kalala na mke wake

Jamaa flani alikuwa amelala na mkewe. Mara akamuona mtu amesimama kitandani.

Jamaa akafoka,... Read More

Hii ndio ndoto ya harusi ya kila msichana anayotamani

Hii ndio ndoto ya harusi ya kila msichana anayotamani

GIRL: Baby, hebu niambie harusi yetu itakuwaje? BOY: Yaani hii haijawahi kushuhudiwa, ngoja nikupe k... Read More
Angalia ndoto nyingine zilivyo na Majanga

Angalia ndoto nyingine zilivyo na Majanga

Ndoto zingine bwana usiombe zikupate

Mimi usiku wa kuamkia Leo nikiwa nimelala nimeota naen... Read More

Huyu mme ni shida

Huyu mme ni shida

MKE..mume wangu unaweza kuua simba kwasababu yangu???

MME: Hapana mke wangu, sema kingineRead More

Alichofanya maasai baada ya kupanda Tax

Alichofanya maasai baada ya kupanda Tax

Baada ya kupanda daladala aina ya DSM kutoka Mbagala chalambe mpaka Mwenge na kulipa sh 500.Masai... Read More

Sio kwa wivu huu

Sio kwa wivu huu

Wanawake nilianza kuwachukia tokea shule ya msingi.

Ni pale mwanamke wangu aliponiacha na k... Read More