Sidebar with Floating Button
AckySHINE SMSπŸ’ŒπŸ’•
☰
AckyShine

Nilichokifanya jana baada ya kushuka kwenye basi Ubungo

Featured Image

Jana nateremka kwenye BASI UBUNGO nataka nichukue TEKSI hadi KIMARA naambiwa sh.15,000/=.
Wakati niponatafakari hiyo bei, nikasikia "Moro, Moro,Morogoro sh.6,000/="

Nikaamua nipande niende zangu MOROGORO.
Kwenda na kurudi sh.12,000/=.
Wakati wa kurudi nikamwmbia KONDA aniteremshe KIMARA.

SIPENDAGI UJINGA MIMI NA BEI ZA TEKSI.

AckySHINE Solutions

Comments

Please Join AckySHINE to Participate in Discussion.

Betty Cheruiyot (Guest) on December 23, 2016

πŸ˜„ Kichekesho gani!

Betty Cheruiyot (Guest) on December 8, 2016

Ninashiriki hii na marafiki zangu mara moja! πŸ˜†

Henry Sokoine (Guest) on December 3, 2016

πŸ€£πŸ˜­πŸ˜†

George Mallya (Guest) on November 28, 2016

Haha! Sijacheka hivi kwa muda mrefu! 🀣

David Chacha (Guest) on November 7, 2016

πŸ˜‚ Nimeipenda kabisa hii!

Mercy Atieno (Guest) on November 6, 2016

πŸ˜† Hiyo punchline!

James Malima (Guest) on October 27, 2016

Hii ni joke ya kipekee! πŸ€£πŸ‘Œ

Anna Mchome (Guest) on October 24, 2016

Ucheshi wenu unanifurahisha kila siku! πŸ˜ŠπŸ˜‚

Stephen Kikwete (Guest) on October 15, 2016

πŸ˜‚ Ninashiriki mara moja!

Linda Karimi (Guest) on October 13, 2016

Hii imenikuna hadi nina furaha! πŸ˜ŠπŸ˜‚

Frank Macha (Guest) on September 29, 2016

Siwezi kuamini jinsi hii ni kichekesho! πŸ˜‚

Charles Mrope (Guest) on September 26, 2016

πŸ€£πŸ˜„πŸ˜Š

Edwin Ndambuki (Guest) on September 19, 2016

Kweli mna ucheshi wa hali ya juu! πŸ˜‚πŸ€£

Hashim (Guest) on August 25, 2016

Hii kichekesho ilikuwa bora! Nimeipenda! 🎯

Edward Chepkoech (Guest) on August 21, 2016

Umetisha! πŸ‘ŒπŸ˜‚

Janet Sumari (Guest) on August 10, 2016

Nimefurahia sana hii! πŸ˜…πŸ˜Š

Sarafina (Guest) on August 3, 2016

Bado nacheka, hiyo ilikuwa nzuri sana! 🀣

Grace Wairimu (Guest) on July 29, 2016

Nimecheka hadi nimesahau shida zangu! πŸ˜‚πŸ˜…

Edward Chepkoech (Guest) on July 15, 2016

πŸ˜‚πŸ‘Œ

Asha (Guest) on June 26, 2016

Nilikuwa na siku mbaya hadi niliposoma hii! πŸ˜…

Michael Mboya (Guest) on June 3, 2016

πŸ˜‚πŸ€£πŸ˜‚πŸ˜…

Nancy Komba (Guest) on June 3, 2016

Hii ni aina ya kichekesho usichosahau! πŸ˜‚

Bakari (Guest) on May 30, 2016

πŸ˜… Nilihitaji hii!

Agnes Sumaye (Guest) on May 27, 2016

Nimecheka hadi machozi yanatoka! 🀣😭

Lucy Mushi (Guest) on May 11, 2016

Nimefurahia hii sana! πŸ˜†πŸ˜Š

Mwanajuma (Guest) on April 16, 2016

Hii ni dhahabu ya vichekesho! πŸ˜„

Betty Cheruiyot (Guest) on April 5, 2016

Kweli mna kipaji cha ucheshi! πŸ‘πŸ˜†

Mary Njeri (Guest) on March 25, 2016

Kweli mnajua kuchekesha watu! πŸ€£πŸ˜‚

Mashaka (Guest) on March 20, 2016

🀣 Ninaituma sasa hivi!

Simon Kiprono (Guest) on March 19, 2016

🀣πŸ”₯😊

Jackson Makori (Guest) on March 16, 2016

Huyu mtu ni mcheshi sana! πŸ˜‚πŸ˜‚

Alex Nyamweya (Guest) on March 14, 2016

Ucheshi wenu ni wa hali ya juu sana! πŸ‘πŸ˜‚

Samson Mahiga (Guest) on February 28, 2016

Hii kichekesho imenifurahisha sanaβ€”imebamba! 🀣

Jane Muthoni (Guest) on February 15, 2016

Huyu alikuwa na point! πŸ˜‚πŸ‘Œ

Mwanahawa (Guest) on February 10, 2016

πŸ˜ƒ Hii imenichekesha kwa sauti kweli!

Frank Sokoine (Guest) on January 12, 2016

πŸ˜† Hiyo punchline ilikuwa kali!

Fatuma (Guest) on December 25, 2015

πŸ˜… Bado nacheka!

Charles Mchome (Guest) on December 19, 2015

πŸ€£πŸ‘πŸ‘Œ

John Lissu (Guest) on December 16, 2015

Hii imenifurahisha hadi nacheka kwa sauti! πŸ€£πŸ˜‚

Kenneth Murithi (Guest) on November 20, 2015

πŸ˜… Ilibidi nishiriki hii na kila mtu!

Stephen Mushi (Guest) on November 16, 2015

Ucheshi wenu ni wa hali ya juu sana! πŸ‘πŸ€£

Sarah Achieng (Guest) on September 18, 2015

🀣 Sikutarajia hiyo!

Mwanais (Guest) on September 17, 2015

🀣 Hii imenifanya siku yangu iwe bora kabisa!

Jackson Makori (Guest) on September 13, 2015

Hii imenikuna! πŸ˜†πŸ˜Š

Rose Waithera (Guest) on August 9, 2015

Nimecheka hadi nimemiss kicheko! πŸ˜ŠπŸ˜‚

Elizabeth Malima (Guest) on August 9, 2015

πŸ˜„ Umeshinda mtandao leo!

Carol Nyakio (Guest) on August 3, 2015

😁 Kicheko bora ya siku!

Nicholas Wanjohi (Guest) on July 24, 2015

Hii kichekesho imebadilisha kabisa hali yangu! πŸ˜ƒ

Anna Mchome (Guest) on July 17, 2015

Kweli mna ucheshi wa kipekee! πŸ˜‚πŸ€£

Victor Mwalimu (Guest) on July 16, 2015

πŸ˜ŠπŸ˜‚πŸ˜…πŸ‘

Ahmed (Guest) on July 14, 2015

πŸ˜„ Umeimaliza kabisa!

John Mwangi (Guest) on July 9, 2015

Nimeipenda hii joke! πŸ˜„πŸ˜‚

James Kawawa (Guest) on May 25, 2015

Napenda vile mnaweka jokes kila siku! πŸ˜†πŸ‘

Samuel Omondi (Guest) on May 3, 2015

Haha, mbavu zangu zinauma kwa kucheka sana! 🀣

Mary Sokoine (Guest) on May 1, 2015

πŸ˜‚ Nitaiiba hii bila shaka!

Grace Minja (Guest) on April 29, 2015

Hizi jokes zinabamba sana! πŸ˜†πŸ˜‚

Carol Nyakio (Guest) on April 23, 2015

Hizi jokes ni za kipekee sana! πŸ˜†πŸ˜Š

Related Posts

Hii ndiyo bongo sasa!!

Hii ndiyo bongo sasa!!

Hii ndio Bongo

Ilikuwa Ijumaa mida ya saa 10 jioni, mzee mmoja aliingia na kibinti kizuri k... Read More

Status za Whatsapp za Wazungu na Wabongo

Status za Whatsapp za Wazungu na Wabongo

STATUS ZA WAZUNGU kwenye Whatsapp vere vere kliaaa…
πŸ‘‰sick
πŸ‘‰at movie
Β... Read More

Mcheki Chizi na daktari

Mcheki Chizi na daktari

Tafakari na ujumbe huuuu!!!…

DAKTARI :- Unajisikiaje?

CHIZI:-Kila siku naota nyani ... Read More

Mtoto ni wa baba au wa mama? Angalia hoja za baba na mama kila mmoja anadai ni wake

Mtoto ni wa baba au wa mama? Angalia hoja za baba na mama kila mmoja anadai ni wake

Mtoto ni wa baba au wa mama? Mume alimpa mkewe talaka wakaenda mahakamani ili hakimu aamue nani aka... Read More
Cheka kidogo, angalia anachosema huyu mchaga

Cheka kidogo, angalia anachosema huyu mchaga

Mchaga baada ya kufa akaulizwa na malaika anayetoa roho: Mangi hapa ni njiapanda kulia ni Mbingun... Read More

Mjini shule. Soma hii

Mjini shule. Soma hii

Kuna mdada nilimkopesha pesa kwa ahadi kuwa baada ya wiki moja atanirejeshea pesa zangu.

Ba... Read More

Dunia ina mambo! Angalia kilichotokea baada ya mgonjwa kuwekewa macho ya paka

Dunia ina mambo! Angalia kilichotokea baada ya mgonjwa kuwekewa macho ya paka

Kuna jamaa alipata ajali akapofuka machoπŸ‘€, akaenda hospital akawekewa macho ya paka🐈🐱, dokt... Read More
Angalia huyu bibi alichotufanyia kwenye gari

Angalia huyu bibi alichotufanyia kwenye gari

​tulikua kwenye gari kibao ad wengne mlangon likasmimama kituo kimoja kulikua kuna bibi anataka... Read More

Angalia nilichokifanya Jana kumkomoa x-wangu

Angalia nilichokifanya Jana kumkomoa x-wangu

Mwenzenu nilikatiwa umeme jana basi leo si nikaamua kwenda kununua luku ya 10,000. Kufika njiani ... Read More

Hii ndio ndoto ya harusi ya kila msichana anayotamani

Hii ndio ndoto ya harusi ya kila msichana anayotamani

GIRL: Baby, hebu niambie harusi yetu itakuwaje? BOY: Yaani hii haijawahi kushuhudiwa, ngoja nikupe k... Read More
Mume mgonjwa kazua mpya baada ya kuruhusiwa kwenda nyumbani kutoka hospitali alipokuwa kalazwa

Mume mgonjwa kazua mpya baada ya kuruhusiwa kwenda nyumbani kutoka hospitali alipokuwa kalazwa

John aliruhusiwa kwenda nyumbani kutoka hospital ya Vichaa, akapakiwa ktk ambulance hadi karibu na n... Read More
Angalia huyu jamaa alivyoachika na msichana wake kwa kujidai kuongea kingereza na mwishowe kuchanganya maneno

Angalia huyu jamaa alivyoachika na msichana wake kwa kujidai kuongea kingereza na mwishowe kuchanganya maneno

MSICHANA: Mbona jana nimekupigia simu hujapokea?
JAMAA: please beby forget me.
MSichAnA... Read More